Viðburðir í nóvember 2019 › Unglingadeildir

Home/Viðburðir/
Hleð Viðburðir

Viðburðir Search and Views Navigation

Viðburður Views Navigation

Calendar of Viðburðir

Calendar of Viðburðir
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
28

Akranes: UD KFUM og KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: UD á Ásbrú og í Ytri-Njarðvík

29

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

30
31

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

Æskulýðsstarf Kópavogskirkju

UD – ÆsLand – Opið hús

1
2
3

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

4

Akranes: UD KFUM og KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: UD á Ásbrú og í Ytri-Njarðvík

5

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

6
7

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

Æskulýðsstarf Kópavogskirkju

UD – ÆsLand – Opið hús

8
9

Jól í skókassa – Lokaskiladagur

10

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

11

Akranes: UD KFUM og KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: UD á Ásbrú og í Ytri-Njarðvík

12

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

13
14

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

Æskulýðsstarf Kópavogskirkju

UD – ÆsLand – Opið hús

15
16

Miðnæturíþróttamót í Vatnaskógi

17

Miðnæturíþróttamót í Vatnaskógi

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

18

Akranes: UD KFUM og KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: UD á Ásbrú og í Ytri-Njarðvík

19

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

20
21

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

Æskulýðsstarf Kópavogskirkju

UD – ÆsLand – Opið hús

22
23
24

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

25

Akranes: UD KFUM og KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: UD á Ásbrú og í Ytri-Njarðvík

26

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

27
28

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

Æskulýðsstarf Kópavogskirkju

UD – ÆsLand – Opið hús

29
30
1

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

+ Sæktu viðburði