Viðburðir í september 2019 › Æskulýðsstarf

/Viðburðir/
Hleð Viðburðir

Viðburðir Search and Views Navigation

Viðburður Views Navigation

Calendar of Viðburðir

Calendar of Viðburðir
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
26
27

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

28
29
30
31
1
2
3

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

4
5

Grindavík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

6
7
8
9
10

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

11
12

Dalvík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Ólafsfjörður: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

13
14
15
16

Akranes: Vinadeild KFUM og KFUK

17

Vinadeild KFUM og KFUK á Akureyri

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akureyri: Leikjafjör KFUM og KFUK

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

18
19

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Dalvík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Ólafsfjörður: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

UD – ÆsLand – Opið hús

20
21
22

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

23

Akranes: Vinadeild KFUM og KFUK

Akranes: Leikjafjör KFUM og KFUK

Akranes: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: YD í Ytri-Njarðvík

24

Lindakirkja (Kóp): Leikjafjör KFUM

Vinadeild KFUM og KFUK á Akureyri

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akureyri: Leikjafjör KFUM og KFUK

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

25

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

26

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Dalvík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Ólafsfjörður: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Innri-Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

Kópavogskirkja: UD KFUM og KFUK

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

UD – ÆsLand – Opið hús

27
28
29

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

30

Akranes: Vinadeild KFUM og KFUK

Akranes: Leikjafjör KFUM og KFUK

Hveragerði: YD KFUM og KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK

Akranes: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: YD í Ytri-Njarðvík

1

Vinadeild KFUM og KFUK á Akureyri

Lindakirkja (Kóp): Leikjafjör KFUM

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akureyri: Leikjafjör KFUM og KFUK

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

2

UD KFUM og KFUK á Holtavegi

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

3

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Vinadeild Fella- og Hólakirkju

Dalvík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Ólafsfjörður: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Innri-Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

Kópavogskirkja: UD KFUM og KFUK

UD – ÆsLand – Opið hús

4
5
6

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

+ Sæktu viðburði