Viðburðir í janúar 2020 › Æskulýðsstarf

Upphafssíða/Viðburðir/
Hleð Viðburðir

Viðburðir Search and Views Navigation

Viðburður Views Navigation

Calendar of Viðburðir

Calendar of Viðburðir
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
30
31
1
2
3
4
5
6
7
8

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

9

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Vinadeild Fella- og Hólakirkju

10
11
12

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

13

Allt barna- og unglingastarf KFUM og KFUK fellur niður í dag

Innri-Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

14

Vinadeild KFUM og KFUK á Akureyri

Lindakirkja (Kóp): Leikjafjör KFUM

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akureyri: Leikjafjör KFUM og KFUK

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

15

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

16

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Vinadeild Fella- og Hólakirkju

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Akureyri: UD Glerá

Æskulýðsstarf Kópavogskirkju

17
18
19

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

20

Akranes: Vinadeild KFUM og KFUK

Akranes: Leikjafjör KFUM og KFUK

Hveragerði: YD KFUM og KFUK

Innri-Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

Hveragerði: UD KFUM og KFUK

Akranes: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: UD á Ásbrú og í Ytri-Njarðvík

21

Vinadeild KFUM og KFUK á Akureyri

Lindakirkja (Kóp): Leikjafjör KFUM

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akureyri: Leikjafjör KFUM og KFUK

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

22

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

23

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Vinadeild Fella- og Hólakirkju

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Akureyri: UD Glerá

Æskulýðsstarf Kópavogskirkju

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

24
25
26

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

27

Akranes: Vinadeild KFUM og KFUK

Akranes: Leikjafjör KFUM og KFUK

Hveragerði: YD KFUM og KFUK

Innri-Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

Hveragerði: UD KFUM og KFUK

Akranes: UD KFUM og KFUK

KFUM og KFUK: UD á Ásbrú og í Ytri-Njarðvík

28

Vinadeild KFUM og KFUK á Akureyri

Lindakirkja (Kóp): Leikjafjör KFUM

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akureyri: Leikjafjör KFUM og KFUK

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

Lindakirkja: Unglingadeild 8. bekkur

Lindakirkja: UD Lindubuff fyrir 9.-10. bekk

29

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

30

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Dalvík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Vinadeild Fella- og Hólakirkju

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Ólafsfjörður: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: UD KFUM og KFUK – Höllin

Akureyri: UD Glerá

Æskulýðsstarf Kópavogskirkju

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

31
1
2

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

UD ÆsLand – Vestmannaeyjum

+ Sæktu viðburði