Flokkaskrár sumarbúðanna.

Flokkaskrár sumarbúðanna.

Nú eru flokkaskrár sumarbúðanna komnar inná www.sumarfjor.is  fyrir sumarið 2018. Sumarbúðir KFUM og KFUK á Íslandi eru fimm; Hólavatn, Kaldársel, Vatnaskógur,…

S.O.S. barnaþorp

S.O.S. barnaþorp

AD KFUM fimmtudaginn 18 janúar: Efni: SOS barnaþorp, í umsjá  Ragnars Schram, framkvædastjóra samtakanna á Íslandi. Upphafsorð og bæn: Axel…

Opnunartími skrifstofunnar

Opnunartími skrifstofunnar

Skrifstofa KFUM og KFUK á Íslandi verður lokuð frá 22. desember til 2. janúar. Guð gefi ykkur öllum gleðileg jól…

Jólatónleikar Karlakórs KFUM

Jólatónleikar Karlakórs KFUM

Gleðifregn er yfirskrift  jólatónleika Karlakórs KFUM sem verða fimmtudaginn 14. desember kl. 20 að Holtavegi 28. Stjórnandi er Laufey G. Geirlaugsdóttir,…

Aðventukvöld í Friðrikskapellu

Aðventukvöld í Friðrikskapellu

Árlegt aðventukvöld Friðrikskapellu verður miðvikudaginn 6. desember kl. 20.00.  Vígslubiskup í Skáholti Kristján Valur Ingólfsson verður með hugvekju.  Að venju…

viðburði/r for janúar 2018

Leiðarkerfi mánaðar

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
1
2
3
4
5
6
7
8

Akranes: Leikjafjör KFUM og KFUK

9

Vindáshlíðardeildin fyrir 13-15 ára – Shake and pizza og keila

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

Hvernig getum við tryggt að öll börn finni sig velkomin í KFUM og KFUK?

10

Seljakirkja: KFUM og KFUK – TTT

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

11

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Grindavík: YD KFUM og KFUK

Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

AD KFUM: Frostavetur og loftslagsbreytingar

Akureyri: UD Glerá

Grindavík: Unglingadeild KFUM og KFUK – Höllin

Seljakirkja: Sela – UD KFUM og KFUK – Samhristingur og flatbökur

Akranes: UD KFUM og KFUK

12
13
14

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

15

Bænasamverur í Friðrikskapellu

Seljakirkja: Leikjafjör 2.-4. bekkur

Lindakirkja (Kóp): Leikjafjör KFUM

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akranes: Leikjafjör KFUM og KFUK

Hveragerði: YD KFUM og KFUK – Samhristingur og hópleikir

Akureyri: Leikjafjör KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK – Samhristingur og hópleikir

16

Akureyri: Leikjafjör KFUM

AD KFUK: Áfram veginn – á leiðinni heim

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

17

Seljakirkja: KFUM og KFUK – TTT

Lindakirkja: Lindubuff – UD KFUM og KFUK

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

18

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Vinadeild Fella- og Hólakirkju fyrir 3.-4. bekk

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: YD KFUM og KFUK

Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

AD KFUM: S.O.S. Barnaþorp

Akureyri: UD Glerá

Grindavík: Unglingadeild KFUM og KFUK – Höllin

Seljakirkja: Sela – UD KFUM og KFUK – Bandý

Akranes: UD KFUM og KFUK

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Kópavogskirkja: UD KFUM og KFUK

19

Leiðtogaþjálfun KFUM og KFUK fyrir 15-17 ára

Leiðtogaþjálfun fyrir 18 ára og eldri

20

Leiðtogaþjálfun KFUM og KFUK fyrir 15-17 ára

Leiðtogaþjálfun fyrir 18 ára og eldri

21

Leiðtogaþjálfun KFUM og KFUK fyrir 15-17 ára

Leiðtogaþjálfun fyrir 18 ára og eldri

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

22

Bænasamverur í Friðrikskapellu

Seljakirkja: Leikjafjör 2.-4. bekkur

Lindakirkja (Kóp): Leikjafjör KFUM

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akranes: Leikjafjör KFUM og KFUK

Hveragerði: YD KFUM og KFUK – Capture the Flag

Akureyri: Leikjafjör KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK – Diskóbolti

23

Akureyri: Leikjafjör KFUM

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

24

Seljakirkja: KFUM og KFUK – TTT

Lindakirkja: Lindubuff – UD KFUM og KFUK

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

25

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Vinadeild Fella- og Hólakirkju fyrir 3.-4. bekk

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: YD KFUM og KFUK

Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

AD KFUM og AD KFUK: Hermaður Stalíns í Breiðholti

Akureyri: UD Glerá

Grindavík: Unglingadeild KFUM og KFUK – Höllin

Seljakirkja: Sela – UD KFUM og KFUK – Vasaljósaleikurinn

Akranes: UD KFUM og KFUK

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Kópavogskirkja: UD KFUM og KFUK

26
27
28

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

29

Bænasamverur í Friðrikskapellu

Seljakirkja: Leikjafjör 2.-4. bekkur

Lindakirkja (Kóp): Leikjafjör KFUM

Lindakirkja (Kóp): YD KFUK

Akranes: Leikjafjör KFUM og KFUK

Hveragerði: YD KFUM og KFUK – Varúlfur

Akureyri: Leikjafjör KFUK

Hveragerði: UD KFUM og KFUK – MAFÍA

30

Akureyri: Leikjafjör KFUM

AD KFUK: Starf sjúkrahúsprestsins

Keflavík: KFUM Strákafjör (10-12 ára)

31

Seljakirkja: KFUM og KFUK – TTT

Lindakirkja: Lindubuff – UD KFUM og KFUK

Keflavík: YD KFUK (10-12 ára)

1

Keflavík: VD KFUM og KFUK (7-9 ára)

Vinadeild Fella- og Hólakirkju fyrir 3.-4. bekk

Fella- og Hólakirkja (Rvk): Leikjafjör KFUM og KFUK

Grindavík: YD KFUM og KFUK

Njarðvík: YD KFUM og KFUK (9-12 ára)

AD KFUM: KFUM-skúrinn við Maríubakka

Akureyri: UD Glerá

Grindavík: Unglingadeild KFUM og KFUK – Höllin

Seljakirkja: Sela – UD KFUM og KFUK – GaGa bolti

Akranes: UD KFUM og KFUK

Fella- og Hólakirkja (Rvk): UD KFUM og KFUK

Kópavogskirkja: UD KFUM og KFUK

2

Fjölskylduflokkur í Vatnaskógi

3

Fjölskylduflokkur í Vatnaskógi

Karnival yngri deilda

4

Fjölskylduflokkur í Vatnaskógi

Árshátíð Hlíðarmeyja

Keflavík: UD KFUM og KFUK – Móri

+ Export Events